Thứ trưởng Nguyễn Hữu Độ đã ký thay Bộ trưởng Thông tư 17/2019/TT-BGDĐT ban hành “Chương trình bồi dưỡng thường xuyên giáo viên cơ sở giáo dục phổ thông”. Theo đó, mỗi giáo viên cơ sở giáo dục phổ thông được bồi dưỡng 3 chương trình mỗi năm học.
Thứ trưởng Nguyễn Hữu Độ đã ký thay Bộ trưởng Thông tư 17/2019/TT-BGDĐT ban hành “Chương trình bồi dưỡng thường xuyên giáo viên cơ sở giáo dục phổ thông”. Theo đó, mỗi giáo viên cơ sở giáo dục phổ thông được bồi dưỡng 3 chương trình mỗi năm học.
Có thể bạn quan tâm
Trại hè HPU2 Summer Camp 2024 – Sôi nổi và lắng đọng
CLB Nghiệp vụ Sư phạm – Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2 có Tân Chủ nhiệm
Kỷ niệm Ngày Khoa học và Công nghệ Việt Nam và tuyên dương, khen thưởng viên chức, sinh viên đạt thành tích cao năm học 2023-2024